Your search results

ให้เช่าโรงงานสีม่วง10,000 ตร.มถนนบางนา-ตราด ก.ม 35 อำเภอบางเสาธง

บาท ฿ 1,600,000 บาท
โรงงานคลังสินค้าใกล้นิคมอุตสาหกรรมเวลโกรว์ ถนนบางนาตราด ก.ม 35 ตำบลบางเสาธง อำเภอบางเสาธง สมุทรปราการ ราคาเช่า 160 บาท/ตร.ม., ,
เพิ่มในรายการโปรด
28

รายละเอียดอสังหาริมทรัพย์

รายละเอียด

ให้เช่าอาคารโรงงาน/โกดัง/คลังสินค้าพื้นที่สีม่วง พื้นที่ใช้สอยขนาด 10,000 ตร.ม. ออฟฟิศ 2 ชั้น ออฟฟิศพื้นรับน้ำหนักได้ 3ตันต่อ 1ตร.ม เหมาะทำโรงงาน โกดัง คลังสินค้า ถนนเข้าออกสะดวก รถใหญ่คอนเทนเนอร์ 40 ฟุต เข้าออกสะดวก ใกล้นิคมอุตสาหกรรมเวลโกรว์ ถนนบางนาตราด ก.ม 35 ตำบลบางเสาธง อำเภอบางเสาธง สมุทรปราการ ราคาเช่า 160 บาท/ตร.ม.

ราคาเช่า 160 บ/ตร.ม.ราคาเช่า 1.6ล้านบาท เเบ่งเช่า 5000 ตารางเมตรได้

ติดต่อ คุณฤทธิชัย , คุณเดือน

โทร 081-732-9189 086-367-4148

ID.LINE : fs258 , duan9999

ritthichai_999@hotmail.com

http://www.farsaipropertythai.com

ที่อยู่: โรงงานคลังสินค้าใกล้นิคมอุตสาหกรรมเวลโกรว์ ถนนบางนาตราด ก.ม 35 ตำบลบางเสาธง อำเภอบางเสาธง สมุทรปราการ ราคาเช่า 160 บาท/ตร.ม.
จังหวัด:
รหัสไปรษณีย์: 10200
Country: ประเทศไทย
Open In Google Maps
Property Id : 51146
ราคา: บาท ฿ 1,600,000 บาท
ขนาดของอสังหาริมทรัพย์: 2 660,00 ม.2
Rooms: 6
ห้องนอน: 6
ห้องน้ำ: 6
รหัสทรัพย์ของผู้ประกาศ: 645
พื้นที่ดิน: 2660

รายการที่คล้ายกัน

BST1091 ให้เช่าโรงงาน โกดัง พร้อมสำนักงาน 3 ...

บาท ฿ 400,000 บาท
BST1091 ให้เช่าโรงงาน โกดัง พร้อมสำนักงาน 3 ชั้น พระประแดง สมุทรปราการ พื้นที่สีม่วง ขอใบอนุญาตโรงงานได้ ติดต่อ Age [more]
2710 560,00 ม.2full info
iq9irhyqr2

BST1095 ให้เช่าโกดังและโรงงานสร้างใหม่ บางบ่...

บาท ฿ 350,000 บาท
BST1095 ให้เช่าโกดังและโรงงานสร้างใหม่ บางบ่อ สมุทรปราการ ใกล้นิคมบางพลี พื้นที่ขนาดใหญ่ รองรับอุตสาหกรรม ติดต่อ Ag [more]