Your search results

ขายที่ดินเปล่า (อยู่ติดภูทอก เชียงคาน จ.เลย) 11-2-87 ไร่

บาท ฿ 16,690,000 บาท
ที่ดินติดภูทอก เชียงคาน, ,
เพิ่มในรายการโปรด
45

รายละเอียดอสังหาริมทรัพย์

สนใจติดต่อ: โดม รัชดา
โทร: 065-586-9872
ไลน์ไอดี: giantmw หรือ @yem0202n
F/B: https://bit.ly/3vdegO8
Fanpage: https://bit.ly/488TrlD
Website: www.lifewave.com
.
ขายที่ดินเปล่า (อยู่ติดภูทอก เชียงคาน จ.เลย) 11-2-87 ไร่ (4,687 ตร.ว.) ราคา 16,690,000 บาท (ด้านหน้าติดถนนหลัก และด้านหลังติดลำรางสาธารณะประโยชน์)
.
รายละเอียดทรัพย์:
1.) ที่ดิน หน้ากว้างติดถนน 55 เมตร ลึก 228 เมตร เป็นพื้นที่ลาดเชิงเขา ด้านหน้าติดถนนทางหลวง, ด้านหลังติดลำรางสาธารณะประโยชน์ และภูทอก จุดชมวิวทะเลหมอกที่สวยที่สุดในเชียงคาน https://news.ch7.com/detail/680203
2.) พื้นที่บางส่วนเป็นปลูกสวนสักทอง อายุ > 10 ปี ประมาณ 20 กว่าต้น และอายุระหว่าง 7-10 ปี ประมาณ 100 กว่าต้น (ดูภาพประกอบ)
3.) เหมาะสำหรับทำธุรกิจรีสอร์ต & บ้านพักตากอากาศ (พูลวิลล่า) เพื่อรองรับนักท่องเที่ยวที่มาเยี่ยมชมเชียงคาน (https://www.youtube.com/watch?v=NA60JanHiKc)
Credit: ช่อง Go Went Go (ท่านดูแล้วชอบ ก็ฝากกดไลค์ กดแชร์ ให้เจ้าของช่องเค้าด้วยนะครับ, #ขอบคุณครับ
.
สถานที่สำคัญบริเวณโดยรอบพื้นที่:
1.) ที่ดินเป็นเนินสวย ที่ติดกับภูทอกสถานที่ท่องเที่ยว หรือจุดเช็คอินอันขึ้นชื่อของ เชียงคาน ที่เป็นจุดชมทะเลหมอกสุดโรแมนติก
2.) ที่ดินอยู่ติดกับถนนสายหลัก: อยู่ห่างจาก ร.พ.เชียงคาน ประมาณ2-3 ก.ม.เท่านั้น
.
ราคาเสนอขายทั้งหมด: 16,690,000 บาท (ราคา 1.42 ลบ./ไร่ หรือ 3,560 บาท/ตร.ว.)
.
ค่าภาษี & ค่าโอนกรรมสิทธิ์: ค่าใช้จ่ายในเรื่องของค่าภาษี, ค่าโอนกรรมสิทธิ์ และอื่น ๆ (50:50)
.
สนใจติดต่อ: โดม รัชดา
โทร: 065-586-9872
ไลน์ไอดี: giantmw หรือ @yem0202n
F/B: https://bit.ly/3vdegO8
Fanpage: https://bit.ly/488TrlD
Website: www.lifewave.com

ที่อยู่: ที่ดินติดภูทอก เชียงคาน
จังหวัด:
State/County:
รหัสไปรษณีย์: 10200
Country: ประเทศไทย
Open In Google Maps
Property Id : 66794
ราคา: บาท ฿ 16,690,000 บาท
ขนาดของอสังหาริมทรัพย์: 4 687,00 ม.2
Rooms: 1
ห้องนอน: 1
ห้องน้ำ: 1
รหัสทรัพย์ของผู้ประกาศ: DSL-094
พื้นที่ดิน: 4687

รายการที่คล้ายกัน

ขายด่วน! ที่ดินวิวโขง เชียงคาน ทำเลหายาก พร้...

บาท ฿ 8,000,000 บาท
รหัสทรัพย์: M650543 ขายที่ดินติดหาดนางคอย อำเภอเชียงคาน จังหวัดเลย ทำเลหายาก ติดริมแม่น้ำโขง บรรยากาศเงียบสงบ วิวธร [more]