Your search results

ขายที่ดิน 244.7 ตร.ว ต.แพรกษา จ.สมุทรปรากา

บาท ฿ 8,564,500 บาท
-, ,
เพิ่มในรายการโปรด
55

รายละเอียดอสังหาริมทรัพย์

ขายที่ดิน 244.7 ตร.ว ต.แพรกษา จ.สมุทรปราการ ที่ดินแปลงสวยเหมาะสร้างโกดัง โฮมออฟฟิศ ที่พักอาศัย ร้านอาหาร ฯลฯ

รายละเอียด : ที่ดินเปล่าแยกโฉนด 3 แปลง

ที่ดินรวม : 244.7 ตร.ว

ที่ตั้ง : ต.แพรกษา อ.เมืองสมุทรปราการ จ.สมุทรปราการ 10280

ราคาขาย : 35,000 บาท/ตารางวา
ราคมรวม : 8,564,500 บาท ค่าโอนคนละครึ่ง

#รหัสทรัพย์ : SO682-3016

สอบถามข้อมูลเพิ่มเติม

โทร : 085-999-6229 (คุณฝ้าย)
โทร : 085-919-9829 (คุณเก็ต)
Line : @ispace.estes (มี@นำหน้า)
บริษัท อินฟินิท สเปซ จำกัด
บริการฝาก ซื้อ ขาย เช่า อสังหาริมทรัพย์ทุกประเภท
www.ispace-estes.com
02 043 240

ที่อยู่: -
จังหวัด:
รหัสไปรษณีย์: 10200
Country: ประเทศไทย
Open In Google Maps
Property Id : 69243
ราคา: บาท ฿ 8,564,500 บาท
ขนาดของอสังหาริมทรัพย์: 244,00 ม.2
Rooms: 1
ห้องนอน: 1
ห้องน้ำ: 1
รหัสทรัพย์ของผู้ประกาศ: SO682-3016
พื้นที่ดิน: 244

รายการที่คล้ายกัน

ขายที่ปลูกบ้านสมุทรปราการ ที่ดินเปล่าจตุรโชค...

บาท ฿ 1,590,000 บาท
ที่ดินบางพลี ที่เปล่าสมุทรปราการ ที่ดินเปล่าจตุรโชคชัย3/6 ขายที่ปลูกบ้านสมุทรปราการ ซอยจตุรโชคชัย 3/6 ต.บางโฉลง อ.บ [more]